THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



barabara ya sinza mabatini inahitaji kufanyiwa ukarabati

 
 Wadau wakigeuza kuhofia kukwama kwenye bonge la shimo na maji machafu karibu na kituo kidogo cha Polisi Mabatini maeneo ya Sinza jijini Dar es salaam. Barabara hii na nyingine nyingi za pembeni zikifanyiwa ukarabati wa uhakika zitapunguza mno foleni ya magari kwenye barabara kuu. Mh Mbunge Iddi Azan na madiwani wa Kinondoni mpo?


Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Hicho ni kipande kidogo tu, kwa wakazi wa maeneo haya kazi ipo maana lazima tupite hapo kila siku. Na hapo ni hatua chache tu kutoka kwa Mheshimiwa Spika29

  2. Anonymous Anasema:

    JAMANI MTAANI MSISUBIRI SERIKALI KAMATI SHIKAMANENI NAJUWA MNALIWA PESA ZENU WASOMI MTAANI WENGI NA WABUNIFU TENGENEZENI AU KAWASHITAKI WAHUSIKA WA BARABARA MPAKA MAHAKAMANI AU MBUNGE WENU.

  3. Anonymous Anasema:

    Wabonge na wadiwani wakiacha posho za kukaa (sitting allowance) zitatosha kutengeneza na kukarabati barabara zinazitumiwa na wapiga kura wao..... tukatae posho, tupige vita posho! tudai barabara, sisi walipa kodi ndio tunazidi kuumia.

  4. Anonymous Anasema:

    Mnatoa mchango wa harusi laki mbili kwenda juu! Mnashindwa kuchanga kutengeneza barabara mbovu inayoharibu magari yenu? Sisi mtaa wetu tulichanga tukatengeneza barabara yetu. Sasa ni mkeka

  5. Anonymous Anasema:

    Hebu acheni utani mtaua magari nendeni mkaibane kamati ya barabara ya s/mtaa hii ndo kazi yao lakini pia hapo pana tatizo la maji kama vile chemichemi chini au kuna bomba limepasuka wasilianeni na DAWASCO haya tumeshawatafunia mezeni.

  6. Anonymous Anasema:

    Kijitonyama Mabatini!! haujui hata unapopita?

  7. Mbeba Box Anasema:

    jamani, si mnasema bongo tambarare? Sasa kwa nini msimuwajibishe mwenyekiti wa mtaa? Kaza buti hapo, mnakuwa hamjui wajibu wenu kama walipa kodi, ebo!