THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





matukio mbali mbali ya Waziri Mkuu akiwa Bungeni Mjini Dodoma leo

Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akizungumza na Mbunge wa Wawi, Hamad Rashid Mohamed (kushoto) na Mbunge wa Viti Maalum, Leticia Nyerere kwenye viwanja vya Bunge Mjini Dodoma leo.
Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akisalimina na Mbunge wa Dole, Sylvester Mabumba kwenye viwanja vya Bunge Mjini Dodoma leo.
Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akizungumza na Mbunge wa Mbinga Mashariki Gaudence Kayombo, kwenye jengo la utawala la Bunge Mjini Dodoma leo.
Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akisalimiana na wawekezaji katika sekta ya madini mkoani Mara kutoka kampuni ya Gemini Corporation ya Urusi baada ya kuzungumza nao, Ofisini kwake Bungeni Mjini Dodoma leo. Kushoto ni Mwenyeji wao , Mbunge wa Viti Maalum Zainab Kawawa.
Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiwa katika picha ya pamoja na wawekezaji katika sekta ya madini mkoani Mara kutoka kampuni ya Gemini Corporation ya Urusi baada ya kuzungumza nao, Ofisini kwake Bungeni Mjini Dodoma leo. Kushoto ni Mwenyeji wao , Mbunge wa Viti Maalum Zainab Kawawa. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)


Kuna Maoni 5 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    hiyo ya picha ya kwanza, nadhani ni ya uchokozi
    teh teh teh teh teh
    mtoto wa mkulima nae wamo lol

  2. Anonymous Anasema:

    Mwendo ni kila mtoto wa kiongozi ni kuchukua chako bado mapema. Wenyeji huu mhh

  3. Anonymous Anasema:

    We Leticia, vua miwani bwana ukiwa na watu wa heshima! Hiyo ni miwani ya jua tu na haipendezi kuendelea kuwa nayo unapokuwa na wakubwa, isitoshe PM! Hata hao mnaowaiga huwa wanavua wakiwa wapo na watu wengine. Acheni ushamba jamani, na muwe na nidhani kwa wakubwa!

  4. Anonymous Anasema:

    Picha ya juu kabisa imetulia....Tehe!!

  5. Anonymous Anasema:

    Liwalo na liwe!!!