THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




Tour nzito ya Soggy Doggy, Bwana Misosi na D.Knob

Mambo vipi wadau?Salama?
Ni hivi,mwezi ujao wote Soggy Doggy, Bwana Misosi na D.Knob tunafanya Bonge la Hip-hop tour Kanda ya ziwa,Ruvuma na Arusha - Au vipi Bwana - lengo kubwa likiwa ni kutoa burudani kwa mashabiki wetu ambao huwa wanatuona mara chache sana kwani tunabanwa na majukumu mengine - Au vipi Bwana -katika ziara hizi tunaambatana na madansa wetu na tumedhaminiwa na PRO-24
Soggy Doggy
Bwana Misosi
D.Knob


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Vijana siyo mnajipachika majina tu bila kutafiti maana yake.
    KNOB;
    1, A circular rounded projection or protuberance.
    2, (slang/urban) A stupid person,penis, an obnoxious person.
    - What a knob!
    -Knob head.
    etc.
    Change your name to a meaningful one. Don`t be a KNOB.
    Dr Gangwe Bitozi.

  2. Anonymous Anasema:

    ...Hahahaha Dr.Gangwe Bitozi umenivunja mbavu zangu!

    Labda Msanii ana maana yeye ni 'mtambo' kweli kweli kama hicho unachoelezea kitu chenyewe !