THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.



UJIO WA THE MBONI SHOW: MAHOJIANO NA HOST WAKE, MBONI MASIMBA

Taswira za vipindi vya luninga nchini Tanzania haitokuwa kama ile ambayo wengi wetu tumeizoea. Kuna kitu kipya na cha aina yake.Ni Talk Show inayokwenda kwa jina The Mboni Show ambayo mwenyeji au host wake ni mwanadada Mboni Masimba.
The Mboni Show, kitakuwa kinarushwa kila siku ya Alhamisi,Saa 3 Kamili Usiku Mpaka Saa 4 na kisha marudio yake yatakuwa yanafanyika Saa 7 Mchana na Saa 10 jioni siku ya Jumamosi. Kwa maana hiyo ni kipindi ambacho,bila shaka, kitakufanya usibanduke hapo utakapokuwa ukikitazamia kwa muda wa takribani saa  1. Yote hayo ni kupitia kituo cha televisheni cha EATV(East Africa Television).
Lakini Mboni Masimba ni nani? Kipindi chake kitahusu nini na kitakuwa na tofauti gani kutoka katika vipindi vingine kadhaa vilivyoko katika stesheni mbalimbali za luninga? Ili kupata majibu kwa maswali hayo na mengine,nilimtafuta Mboni Mashimba. 

Fuatilia mahojiano hayo katika Blog yetu 
dada ya BongoCelebrity





Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    kile kipindi alichojitahidi kuwapatanisha wale wadada wawili sikukipenda maana inaonekana wazi kabisa alimlazimisha yule dada mwenye mume kumsamehe mwenzie. halafu pia yule mwanaume alitakiwa awe pale ili aelewe kuwa maneno aliyoambiwa kuhusu mkewe yalikuwa ya uongo. kiatakuwa kipindi kizuri sana ila ajitahidi kutafuta ushauri kabla hajarusha kipindi chake hewani

  2. Anonymous Anasema:

    Mbona ni ileile ya Janet talk show, mambo ya copy & paste tuuu, wa TZ kwa kuiga bwana..?