THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





UTEUZI WA BODI YA ATCL


Kuna Maoni 8 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Yale yalee na wale wale. Come on!!

  2. Anonymous Anasema:

    Kwani ndugu yangu mdau wewe ulikuwa na mawazo gani?
    Kina nani uliekuwa unawataka wewe?

  3. Anonymous Anasema:

    Hivi hakuna watu wengine wabunifu zaidi ya sura hizi hizi ambazo kwenye mashirika waliyoyaongoza hawakuwa na jipya zaidi ya kashfa za hapa na pale ?

  4. Anonymous Anasema:

    Shirika lina ndege moja kuu kuu,wafanyakazi lukuki na wajumbe wa bodi juu!! Hakyanani Tanzania kuna vituko

  5. Anonymous Anasema:

    Muwe na ufahamu mnapotoa maoni yenu. Unaposema yaleyale na walewale inadhihirisha jinsi gani huna hoja unaongozwa na majungu tu. Naomba nikupe mfani Bibi Margret Munyagi ni Mzoefu katika idara ya na ameongoza TCAA sijui kama unailewa kw a ufanisi na mafanikio makubwa. Wengine hao sikwambii fuatilia mwenyewe acha ububusa watu wamepewa kazi waache wafanye kazi.. Upo!

  6. Anonymous Anasema:

    Ndio watoto wa Chadema wanataka kuja kuendesha nchi. Hii nchi inaelekea kuangamia kwa mtindo huu na watu hawa. Hawana maarifa yoyote, na sistaajabu ni magrauate, hao ndio wanaoongoza kwa umbumbumbu pamoja na kuwa na degree. Tena waliosoma siku hizi wanaona wao ndio ndio waliosoma wengine hawana elimu hasa wakimuona ana jina asilolipenda. Mtakufa navyo vijiba vya koo.

    Wakiona vinaelea vimeundwa. Hata Nuhu aliunda merikebu lakini ilizama.

  7. Anonymous Anasema:

    Afadhali serikali inajitahidi kurudisha hadhi ya taifa. Tuliashaanza kupitwa na majirani zetu na mashirika yao ya juzi.
    Kuna wazalendo wa ukweli na wenye uwezo wa kusaidia kunyanyua shirika na hadhi ya taifa. Bodi iangalie tu upande mzuri.

  8. Anonymous Anasema:

    hawa wote ni watu makini sana! sio wabadhirifu. gud luck to all of them. will be challenging