THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




Waziri wa Kazi, Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi na Ushirika Zanzibar Mh. Haroun Ali Suleiman ahutubia mkutano wa 101 wa ILO mjini Geneva, Uswisi

Waziri wa  Kazi, Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi na Ushirika  wa Zanzibar, Mh Haroun Ali Suleiman,  akihutubia katika mkutano wa 101 wa shirika la kazi (ILO) duniani unaondelea jijini  Geneva Uswisi. 
Zaidi kuhusu mkutano huu BOFYA HAPA


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ohhh Wazanzibari hatuna kazi ni bora tuuvunje Muungano!

    Dunia nzima inatapatapa na msidanganyike hakuna uwezekano kila mtu ktk jamii akawa ameajiriwa!,,,kama unabisha utazunguka Dunia nzima hadi uanguke kwa kizungu zungu huwezi kufika nchi kama hiyo labda Peponi!

    Mnaona Mhe. Haroun Ali Suleiman ndio kama mnavyomuona anawasakia mipango ya kazi Kisiwania!

    Sasa Wandugu huko Zenji Mwanauchumi gani Duniani aliwadanganya ya kuwa suluhisho la ukosefu wa kazi Visiwani ni kuvunja Muungano?

  2. Anonymous Anasema:

    comment yangu hujaiweke umeiweka hii ya fisadi mwenzako ili azidi kutuponda, hatutaki mungano hatutaki muungano na inshallah tukipata nchi yetu tutajitengenezea wenyewe makazi yetu na mambo yetu na mtutuoa na mtakufa na kijiba cha rohoo

    kama mna ubavu tuachiyeni tupumuwe tupeni nchi yetu hatutaki muungano hatutaki muungano wa aina yeyote ile, serikali tatu wala kumi na tatu hatutaki muungano na nyinyi jamani

    kazi kwako kama na hii comment uta delete au vipi na uzidi kuwaweka mafisadi wenzio wewe michuzi