THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





Familiarization tour of inspection of used motor vehicles in japan

 Wawakilishi wa Bodi ya Tanzania Bureau of standards(TBS) wakiwa Ziarani Japan kuangalia ukaguzi wa magari Kati ni Bw  OLIVER MHAIKI- Mwenyekiti wa Bodi, Charles Ekelege Mkurugenzi Mkuu TBS na Mama Kezia Mwanga Mbwambo, Mkurugenzi wa Uthibiti wa Ubora wa TBS


REPRESENTATIVES OF BOARD OF DIRECTORS OF TANZANIA BUREAU OF STANDARDS(TBS) AND REPRESENTATIVE OF PARLIAMENTARY COMMITTEE HOLD FAMILIARIZATION TOUR TO USED MOTOR VEHICLE INSPECTION COMPANIES CERTIFIED BY TBS IN JAPAN  I.E EAA CO LTD ,AND JAAI CERTIFIED BY TBS.PICHANI NI MOJA YA GARI ILIYOPIMWA INA MIOZI YA JUA (RADIATION TEST LEVEL YA JUU SANA 0.599(MACRO SIEVERT)


Kuna Maoni 6 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    ASANTENI SANA WADAU, LAKINI MBONA HAPA LONDON KUNA KAMPUNI TUNASIKIA WANAHUSIKA NA UKAGUZI WA MAGARI KWENDA NYUMBANI, MBONA HII TUME/BODI AU KAMATI MBONA HAIJI LONDON KUKAGUA????

  2. Anonymous Anasema:

    Hii bodi wamejitenmgenezea safari huku wakijua siku zao zinahesabika! kaazi kweli kweli!

    tell me about kukumbuka shuka asubuhi!

  3. Anonymous Anasema:

    Hao JAAI wako juu sana.Kwa ujumla gari zinazotoka Japan(used) zinakuwa Imara,tutafute sababu zingine.Zinakuwa safi sana..Sijawahi kufika Japan,so ambaye yuko huko atanisaidia.Hawa Wenzetu magari wanayaendeshea wapi?Manake gari likifika Bandarini Dar hata kama lina miaka 15 duniani,utakuta vyuma huko chini bado vinang'aa,hakuna tope,hakuna vumbi,ndani harufu safi,Carpet zile zile za kutoka kiwandani,Ikishafika bongo baada ya mwaka tu,imeshabadilika,mara wameiba mikanda ya pembeni,mara imegongwa hapa na pale,mara oil caps zimeibiwa,vumbi,tope,AC imekufa,nk

    David V

  4. Shija Shekilango Anasema:

    Ekelege alivonuna mpaka raha walahi! ha ha haaaaa!

  5. Anonymous Anasema:

    Hapo ndo amesmile...akinuna huyo panakua hapakariki....kama kala ndimu

  6. Anonymous Anasema:

    Anonymous wa Tue May 15, 10:30:00 PM 2012

    Ek....e alivovuna mpaka raha walahi! ha ha haaaaa!

    Ebo kuanzia sasa kwa Taarifa yako MAJIZI YOTE (Kuanzia Mawaziri 6 waliong'olewa) YATAKUWA YANAWAJIBISHWA NA KUFIKISHWA KWENYE SHERIA!

    HAKUNA FEDHA ZA HARAKA KAMA VODACOM M-PESA NA RAHISI!