THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




JIFUNZE KUPIKA NDONDOZZZZ KWA KUTUMIA VIUNGO ILI KUONGEZA LADHA

NI NAFUU SANA KWA GHARAMA NA NI RAHISI SANA KUPIKA NA FAMILIA IKAFURAHIA KWANI FAMILIA NYINGI SANA WANAPENDA KULA WALI MAHARAGE NA NDIZI MBIVU HAPA NI MAHALA PAKE,



Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    mmmmh na hili tambara ndani ya maharage linaleta ladha gani?au lina viungio ndani?

  2. Anonymous Anasema:

    Issa is nthe best Cook!

  3. Anonymous Anasema:

    Anon. wa 1. usinipe kucheka! Mwenzio naona limekaa kama 'bandage' au 'dodoki' vile! Au labda limezongeshewa hivyo viungo vyenyewe. Chef Issa next time usiweke picha tupu, weka na explanation yake, otherwise kila mtu atatafsiri the way anavyoona.