THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




kumbukumbu

Mrs. Janet Mfalila

07.07.1949 – 27.06.2006

Mama yetu mpendwa Janet Mfalila, imetimia miaka sita tangu ulipotutoka tarehe 27.06.2006 Unakumbukwa sana na Mume wako Mr. Leonard Mfalila,

wanao Samson na Peter, Wakamwana wako Georgina na Changila, wajukuu zako Mukava na Darren Maganga, Ndugu jamaa na marafiki.

Daima utaendelea kuishi mioyoni mwetu

Bwana ametoa, bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe


Kuna Maoni 6 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Lala Salama mama Yetu, this picture has brought your great memories to us. I know you are in a great place

  2. Anonymous Anasema:

    Rest in Peace Shangazi
    Mindi Kasiga

  3. Anonymous Anasema:

    Namkumbuka sana Mama Mfalila kwani alinifundisha Mwadui Secondary.Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi-AMINA.

  4. Anonymous Anasema:

    Peter na Sam, Poleni sana. Tumuombe mama siku zote ili apate rehema ya milele.

  5. Anonymous Anasema:

    poleni sana haya muendeleze ubunifu na utanashati wake. Mungu azidi kumuweka mahali pema.


    Oy

  6. Anonymous Anasema:

    R.I.P mama Mfalila. Polesana Sam.
    FJB.Columbus.OH.